Lớp học được tổ chức vào các ngày Thứ 7 và Chủ nhật hàng tuần, bắt đầu từ ngày 15/7 đến 13/8/2023.
Trung tâm Ngoại ngữ - Tin học Công đoàn xin thông báo tuyển sinh lớp Vẽ AutoCAD cho những học viên muốn nâng cao kỹ năng trong lĩnh vực này.
Vẽ thiết kế AutoCAD là một nghề có nhiều tiềm năng dễ dàng tìm việc với thu nhập cao. AutoCAD là một phần mềm CAD (Computer-Aided Drawing) được sử dụng rộng rãi trong ngành kiến trúc và kỹ thuật.
© Bản quyền 2021 - Trường Trung cấp Kỹ thuật và Nghiệp vụ Công đoàn Bình Dương
Mọi hành động sử dụng nội dung đăng tải trên Website truongcongdoanbd.edu.vn phải có sự đồng ý bằng văn bản của Trường Trung cấp Kỹ thuật và Nghiệp vụ Công đoàn Bình Dương